Sunday, April 8, 2012

Alec Dungo of Pinoy Big Brother (PBB) Teen Edition 4 (Profile and Pictures)

Alec Dungo PBB Teen Edition 4 Housemate
Alec Dungo's Pinoy Big Brother Teen Edition 4 Kick Off Introduction

"Mukhang leading man daw sa isang Asianovela itong si Alec at naging puhunan niya ito sa mga provincial at school pageants. Pharmacy student mula sa Unibersidad ng Sto. Tomas, proud din si Alec sa kanyang matataas na grade. 2x man nagaudition sa PBB, ngayon ay natupad din ang dream niya na maging housemate ni Kuya. "

Alec Dungo's Profile

Nickname: Alec "Chinito Gwapito ng Laguna"
Status: Current Housemate
Real Name: Alec Brandon Chai Dungo
Origin: Sta. Cruz, Laguna
Age: 18
Birthdate: August 6, 1994
Nationality: Filipino-Chinese
Occupation: Student
Civil Status: Single
Religion: Roman Catholic
Hobbies: Swimming, playing football
Favorite Color: Blue, brown, black and white
Favorite Food: Sopas, sinigang na baboy, spam, fried tilapia
Favorite Show: PBB, Showtime, American Idol, Amazing Race, Phineas and Ferb, Naruto
Favorite Actor: Brendan Fraser, Jack Black, John Lloyd Cruz
Favorite Actress: Jessica Alba, Kim Chiu, Anne Curtis
Favorite Singer: Boyce Avenue, Simple Plan

Alec Dungo Pictures

0 comments:

Post a Comment

  ©Template by Dicas Blogger.

TOPO